Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất

Lịch bóng đá Venezuela
LịchKQ

03:15 Estudiantes Merida FC?-?CD Hermanos Colmenares

05:15 Mineros de Guayana?-?Zulia FC


Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

17:30 Boluspor?-?Umraniyespor

17:30 Keciorengucu?-?Menemen Belediye Spor

20:00 Kocaelispor?-?Manisa BB Spor

00:30 Balikesirspor?-?Ankaragucu

00:30 Istanbulspor?-?Erzurum BB


Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
LịchKQ

18:00 IF Karlstad Fotboll?-?Pitea IF

18:00 IF Sylvia?-?Haninge

20:00 FC Stockholm Internazionale?-?Tegs SK

21:00 Falkenberg?-? Ljungskile

21:00 Motala AIF FK?-?Sollentuna United

22:00 GAIS?-?Atvidabergs


Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
LịchKQ

22:00 ND Beltinci?-?NK Rogaska

22:00 Jadran Dekani?-?Krka

22:00 NK Primorje?-?NK Brezice


Lịch bóng đá Tajikistan
LịchKQ

18:30 Faizkand?-?FC Khatlon

18:30 Khujand?-?CSKA Pamir Dushanbe


Lịch bóng đá Uruguay
LịchKQ

02:15 Centro Atletico Fenix?-?Albion FC

04:30 Boston River?-?Deportivo Maldonado

07:00 Plaza Colonia?-?Rentistas


Lịch bóng đá Zimbabwe
LịchKQ

20:00 Cranborne Bullets?-?Herentals FC

20:00 Dynamos FC?-?Manica Diamond

20:00 Bulawayo Chiefs?-?Whawha FC

20:00 Triangle FC?-?Capps linked


Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
LịchKQ

15:15 Mlada Boleslav B?-?Jablonec B

15:15 Pardubice B?-?Hradec Kralove B

15:15 Vysocina Jihlava B?-?SC Znojmo

15:15 Blansko?-?Otrokovice

15:15 Admira Praha?-?Benesov

15:15 Unicov?-?Uhersky Brod

15:15 Slavia Prague B?-?Karlovy Vary Dvory

15:15 Dukla Praha B?-?Slovan Velvary

15:15 Velke Mezirici?-?Sigma Olomouc B

15:30 Viktoria Plzen B?-?Domazlice

15:30 Zlin B?-?Slovacko II

16:00 Teplice B?-?Bohemians1905 B

22:00 Sokol Brozany?-?Slovan Liberec II

22:00 SK Zapy?-?Chlumec nad Cidlinou

22:00 Povltava FA?-?FK Kraluv Dvur


Lịch bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
LịchKQ

19:00 Wolaita Dicha?-?Sebeta City

22:00 Defence Force FC?-?Bahir Dar Kenema FC


Lịch bóng đá Malaysia
LịchKQ

20:15 Sabah?-?Kedah

21:00 Negeri Sembilan?-?Kuala Lumpur


Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
LịchKQ

19:00 ASA Aarhus?-?Vinder Vatanspor-VRI


Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

13:00 Pyeongtaek Citizen?-?Yeoju Sejong


Lịch bóng đá U20 Nữ Nam Mỹ
LịchKQ

04:00 Uruguay (w) U20?-?Colombia (w) U20

06:30 Venezuela (w) U20?-?Brasil (w) U20


Lịch bóng đá Hạng 2 nữ Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

16:00 Horozkent SK (W)?-?Bursa Soganlispor (W)


Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
LịchKQ

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W)?-?Brisbane Olympic (w)

14:00 Gold Coast city (w)?-?Capalaba (w)

14:00 Weston Pud(w)?-?Brisbane City (w)


Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
LịchKQ

02:00 Atletico Ottawa?-?Valour


Lịch bóng đá Cúp Uganda
LịchKQ

19:00 Wakiso Giants FC?-?Vipers


Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
LịchKQ

17:00 FK Dinamo Riga?-?Valmieras FK II

21:00 Grobina?-?Rezekne/BJSS


Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
LịchKQ

20:00 Dinamo Zagreb II?-?NK Dugopolje

22:00 NK Croatia Zmijavci?-?NK Jarun


Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
LịchKQ

19:00 Kirklarelispor?-?Pendikspor

19:00 Pazarspor?-?Akhisar Bld.Geng

19:00 S.Urfaspor?-?Usakspor

19:00 Zonguldak?-? Erzincanspor

19:00 Bukaspor?-?Anadolu Selcukluspor

19:00 Amedspor?-?Ispartaspor

19:00 Eskisehirspor?-?Nazillispor

19:00 Bayburt Ozel Idare?-?Afjet Afyonspor

19:00 Bodrumspor?-?Inegolspor

19:00 Bursa Niluferspor AS?-?Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Corum Belediyespor?-?Nigde Belediyespor

19:00 Etimesgut Belediye Spor?-?Turgutluspor

19:00 Kahramanmarasspor?-?Ergene Velimese

19:00 Sariyer?-?Adiyamanspor

19:00 Serik Belediyespor?-?Sakaryaspor

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor?-?Diyarbakirspor

19:00 Somaspor?-?Ankaraspor FK

19:00 Belediye Vanspor?-?Hekimoglu Trabzon


Lịch bóng đá Nữ Brazil
LịchKQ

01:00 Palmeiras SP (w)?-?Real Brasilia FC (w)

01:00 Kindermann (w)?-?Bragantino (w)

01:00 CRESSPOM (w)?-?Atletico Mineiro (w)

01:00 Esmac PA(w)?-?Sao Paulo/SP (w)

02:00 Internacional(w)?-?Flamengo/RJ (w)

04:00 Ferroviaria SP (w)?-?Cruzeiro MG (w)


Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
LịchKQ

22:00 SOROKSAR?-?Dafuji cloth MTE

22:00 Szolnoki MAV FC?-?III.Keruleti TUE

22:00 Vasas?-?Duna-Tisza

22:00 FC Ajka?-?Budaorsi SC

22:00 Csakvari TK?-?Szombathelyi Haladas

22:00 Diosgyor VTK?-?Szentlorinc SE

22:00 Gyori ETO?-?Nyiregyhaza

22:00 Pecsi MFC?-?Bekescsaba

22:00 Bodajk FC Siofok?-?Dorogi FC


Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
LịchKQ

03:00 Loudoun United?-? Birmingham Legion

04:30 Indy Eleven?-?Orange County Blues FC


Lịch bóng đá Cúp nữ Châu Âu
LịchKQ

22:00 Lyon (w)?-?Paris Saint Germain (w)


Lịch bóng đá Rwanda
LịchKQ

17:30 APR FC?-?Marines FC

20:00 Kiyovu FC?-?Mukura Victory Sports


Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
LịchKQ

18:00 Aasane (w)?-?Medkila (w)

18:00 Fortuna Alesund (w)?-?Grand Bodo (w)

19:00 KIL/Hemne (w)?-? Honefoss (w)

20:00 Ovrevoll Hosle(w)?-?Tromso (w)


Lịch bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B


Xem thêm: mẫu dự thảo nghị quyết chi bộ hàng tháng

LịchKQ

19:00 Nevsehirspor Genclik?-?Yldrm Belediyesispor