*
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 Ural U21
vs
Khimki U21
+3/4 - EUW19VL 16:00 <10-2> Albania U19 phụ nữ
vs
Síp U19 cô bé <8-4>
- - 16:00 <11-2> Georgia U19 nữ giới
vs
Armenia U19 bạn nữ <13-4>
- NGAU21 16:00 Kryliya Sov. U21
vs
Chertanovo U21
-1/4 - - 16:00 Akademiya Konoplev U21
vs
Arsenal Tula U21
+1/2 - AUSNSW 16:00 <12> Mt Druitt Town
vs
Marconi Stallions <10>
+3/4 - GHW 16:45 australia Nữ
vs
New Zealand thanh nữ
-1 một nửa - AUSA 16:45 <5> Adelaide Utd
vs
Macarthur FC <4>
-1/4 - NGAU21 17:00 Rubin Kazan U21
vs
Zenit U21
+1 - - 17:00 Din. Moscow U21
vs
Rostov U21
+3/4 - - 17:00 Strogino Moscow U21
vs
Krasnodar U21
+1/2 - AUSVPL 17:00 <9> Green Gully SC
vs
Melb. Knights <6>
-1/4 - HQ3 17:00 <6> Changwon thành phố
vs
Siheung Citizen <2>
-1/2 - AUSVPL 17:30 <4> Oakleigh Cannons
vs
Avondale Heights <2>
+1/4 - NGAU21 18:00 Spartak Mos. U21
vs
FK Sochi U21
-1 1/4 - - 18:00 Ufa U21
vs
ORS 5 U21
-3/4 - - 18:00 Nizhny Nov U21
vs
Akhmat Gr. U21
- WCWVL 19:00 Kazakhstan cô gái
vs
Slovenia cô bé
+3 1/2 - EUW19VL 19:00 <1-4> Scotland U19 thiếu nữ
vs
Estonia U19 thanh nữ <13-3>
- - 19:00 <4-4> T.N.Kỳ U19 nữ
vs
Israel U19 bạn nữ <11-3>
- ANHU23 19:00 <1-11> Blackburn U23
vs
West yêu thích U23 <1-2>
+1/2 - ISRB 20:00 <5> H. Petah Tikva
vs
Hapoel Umm Al Fahm <7>
-1/2 -


Bạn đang xem: Lịch bóng đá hôm nay 08/04 & rạng sáng mai 09/04

- 20:00 <10> Hapoel R. Gan
vs
HR Letzion <11>
+0 - - 20:00 <9> INR HaSharon
vs
Ahi Nazareth <8>
+0 - - 20:00 <16> Beitar TA Ramla
vs
Hapoel Acre <15>
+0 - - 20:00 <13> Hapoel Afula
vs
Hapoel Raanana <14>
+0 - MDVA 20:00 <4> Sfintul Gheorghe
vs
Dinamo-Auto <5>
-1 - EUW19VL 20:30 <10-3> Andorra U19 đàn bà
vs
Slovakia U19 đàn bà <6-4>
- ARMA 21:00 <1> Ararat-Armenia
vs
Urartu <6>
-3/4 - BULA 21:00 <13> Botev Vratsa
vs
Slavia Sofia <6>
+1/2 - RMNA 21:30 <16> Aca. Clinceni
vs
Chindia Targoviste <11>
+1 1/2 - CZEB 21:30 <9> Taborsko
vs
Opava <5>
-1/4 - WCWVL 22:00 Moldova chị em
vs
Croatia cô gái
- MDVA 22:00 <1> Sheriff Tiraspol
vs
Petrocub <2>
-1 một nửa - FINA 22:00 <2> Seinajoen JK
vs
Helsinki <3>
+1/2 - - 22:00 <9> Lahti
vs
VPS Vaasa <7>
-1/4 - SVKA 22:00 <10> Liptovsky Mikulas
vs
Zemplin Michalovce <9>
-1/4 - WCWVL 22:30 Hungary phụ nữ
vs
Đảo Faroe đàn bà
- - 23:00 Estonia phụ nữ
vs
Hy Lạp thiếu nữ
- - 23:00 Luxembourg phụ nữ
vs
Latvia con gái
- - 23:00 Malta nàng
vs
Đan Mạch thiếu nữ
- NGAU21 23:00 CSKA Mos. U21
vs
Lok. Moscow U21
-1/2 -
siêu đẳng Anh
*



Xem thêm: Slide Pháp Luật Đại Cương (Full), Pháp Luật Đại Cương

POLA 23:00 <15> Zaglebie Lubin
vs
Stal Mielec <11>
-3/4 - POLB 23:00 <11> Resovia
vs
Podbeskidzie <10>
+1/4 - CROA 23:00 <6> HNK Gorica
vs
Istra 1961 <9>
-1/2 - CYPA 23:00 <9> Olympiakos Nic.
vs
Omonia Nicosia <7>
+1/4 - DUB 23:30 <10> Jahn Regensburg
vs
Ingolstadt <18>
-1/2 - - 23:30 <13> Fort.Dusseldorf
vs
Hansa Rostock <11>
-1/2 - BULA 23:30 <8> Lok. Plovdiv
vs
Cska Sofia <2>
+1/2 - AUTB 23:30 <7> Grazer AK
vs
Rapid Wien II <10>
-1/4 - - 23:30 <5> Liefering
vs
Wacker Innsbruck <9>
-1/4 - - 23:30 <3> Blau Weiss Linz
vs
SKU Amstetten <4>
-3/4 - - 23:30 <15> Austria Wien II
vs
LASK Juniors <16>
-3/4 - - 23:30 <11> Kapfenberg
vs
Horn <13>
-1/4 - DENA 23:30 <4> Aalborg BK
vs
Randers <5>
-1/4 - WCWVL 23:45 Romania phụ nữ
vs
Thụy Sỹ thiếu phụ
+2 3/4 - - 00:00 Italia bạn nữ
vs
Lithuania phái nữ
- DUC3 00:00 <19> Wurzburger
vs
Kaiserslautern <2>
+3/4 - DUC4BA 00:00 <9> Buchbach
vs
Memmingen <14>
-1/2 - - 00:00 <11> V. Aschaffenburg
vs
Bayern Munich II <2>
+3/4 - - 00:00 <6> Wacker Burghausen
vs
Augsburg II <13>
-1/2 - DUC4DB 00:00 <9> Babelsberg
vs
VSG Altglienicke <5>
+1/2 - - 00:00 <16> SV Lichtenberg
vs
Berlin AK 07 <7>
- DUC4T 00:00 Oberhausen
vs
Fort.Dusseldorf II
-1 - PH3 00:00 <8> Stade Briochin
vs
Stade Lavallois <1>
+1/4 - - 00:00 <13> Avranches
vs
Villefranche <4>
+1/2 - - 00:00 <6> Chateauroux
vs
Red Star 93 <11>
-1/4 - - 00:00 <15> Creteil
vs
Orleans <9>
+0 - - 00:00 <7> Le Mans
vs
Annecy FC <2>
+0 - - 00:00 <14> Sete
vs
Chambly <18>
-1/4 - BDNB 00:00 <9> Penafiel
vs
Varzim <16>
-1/4 - DENB 00:00 <9> Hobro I.K.
vs
HB Koge <7>
-1/4 - ACL 00:15 Mumbai
vs
Al Shabab (KSA)
+2 - - 00:15 Istiklol Dushanbe
vs
Al Rayyan
+1/4 - - 00:15 Al Sadd
vs
Nasaf Qarshi
-1 50% - RMNA 00:30 <15> Dinamo Bucuresti
vs
FC U Craiova 1948 <13>
+0 - TNKA 00:30 <14> Gaziantep B.B
vs
Trabzonspor <1>
+1/4 - TSB 00:30 <7> Neuchatel Xamax
vs
thun phông <5>
+1/4 - WCWVL 01:00 North Macedonia đàn bà
vs
Anh cô gái
- EUW19VL 01:00 <12-2> Kosovo U19 nữ
vs
Kazakhstan U19 phái nữ <9-4>
- ANHU23 01:00 <1-4> Man Utd U23
vs
Chelsea U23 <1-13>
-1/4 - - 01:00 <2-9> Burnley U23
vs
Newcastle U23 <2-6>
+0 - HLA 01:00 <10> Go Ahead Eagles
vs
Willem II <15>
-1/4 - HLB 01:00 <3> SBV Excelsior
vs
Telstar <17>
-1 - - 01:00 <1> Emmen
vs
AZ Alkmaar U21 <12>
-1 50% - - 01:00 <2> Volendam
vs
De Graafschap <8>
+0 - - 01:00 <14> Den Bosch
vs
Dordrecht 90 <16>
-1 - - 01:00 <15> top Oss
vs
PSV Eindhoven U21 <13>
+1/4 - - 01:00 <18> MVV Maastricht
vs
Utrecht U21 <19>
+1/4 - - 01:00 <4> ADO Den Haag
vs
Helmond sport <20>
-1 50% - - 01:00 <5> Eindhoven
vs
Almere city <11>
-1/4 - - 01:00 <9> NAC Breda
vs
VVV Venlo <10>
-1/2 - - 01:00 <6> Roda JC
vs
Ajax U21 <7>
-3/4 - BIB 01:00 <6> RE Mouscron
vs
Westerlo <1>
+1 1/4 - - 01:00 <8> Excelsior Virton
vs
Lommel <7>
+1/2 - HUNA 01:00 <4> Zalaegerzseg
vs
Budapest Honved <8>
+0 - TSB 01:15 <1> Aarau
vs
Winterthur <2>
-1/2 - OMAA 01:15 <3> Dhofar
vs
Al Suwaiq <9>
- - 01:15 <6> Mussanah Club
vs
Nasr Salalah <4>
- - 01:15 <10> Muscat Club
vs
Rustaq Club <5>
- WCWVL 01:30 Slovakia chị em
vs
Phần Lan nữ
- - 01:30 Áo thiếu nữ
vs
Bắc Ireland người vợ
-2 1/4 - DUA 01:30 <15> Stuttgart
vs
B.Dortmund <2>
+3/4 - POLA 01:30 <1> Pogon Szczecin
vs
Wisla Plock <6>
-1 - POLB 01:30 <7> LKS Lodz
vs
Sandecja <6>
-1/2 - BHRA 01:30 <2> Manama
vs
Budaiya (BHR) <9>
- - 01:30 <6> Al Hala
vs
Al Hadd <8>
+1/2 - - 01:30 <5> East Riffa
vs
Muharraq <3>
- KUWA 01:30 <10> Tadamon (KUW)
vs
Fahaheel <8>
- - 01:30 <7> Al Shabab (KUW)
vs
Yarmouk (KUW) <9>
- WCWVL 01:45 Hà Lan thiếu nữ
vs
Síp cô bé
- - 01:45 Wales thanh nữ
vs
Pháp nữ
+2 1/2 -